Các đề xuất sẽ hiển thị sau khi nhập thông tin vào thanh tìm kiếm. Sử dụng mũi tên lên và xuống để xem. Sử dụng phím Enter để chọn. Nếu lựa chọn của bạn là một cụm từ, cụm từ đó sẽ được gửi để tìm kiếm. Nếu đề xuất là một liên kết, trình duyệt sẽ điều hướng đến trang đó.

Thông tin nhà/phòng cho thuê

Tiện nghi và tài nguyên cho khách

Địa điểm

Nhận phòng

Phòng và không gian khác

Chụp ảnh chuyên nghiệp

• Hướng dẫn thực hiện

Dịch vụ chụp ảnh chuyên nghiệp cho nhà/phòng cho thuê

Tìm hiểu cách kiểm tra xem khu vực của bạn có dịch vụ chụp ảnh chuyên nghiệp không và yêu cầu chụp ảnh.
  • Hướng dẫn thực hiện

Quy trình sau khi bạn yêu cầu một buổi chụp ảnh

Chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để tìm cho bạn một nhiếp ảnh gia phù hợp trong khu vực. Khi có nhiếp ảnh gia nhận việc, chúng tôi sẽ gửi thông …
  • Hướng dẫn thực hiện

Chuẩn bị cho buổi chụp ảnh của bạn

Làm vệ sinh, dọn dẹp và sắp xếp chỗ ở để tạo ấn tượng tốt nhất cho những vị khách tiềm năng. Nhiếp ảnh gia có thể đề xuất điều chỉnh ánh sán…
  • Hướng dẫn thực hiện

Thanh toán cho buổi chụp ảnh của bạn

Chúng tôi sẽ trừ chi phí chụp ảnh của bạn vào lần chi trả tiếp theo bạn nhận được từ bất kỳ nhà/phòng cho thuê nào của mình.
  • Hướng dẫn thực hiện

Cách đổi lịch hoặc hủy buổi chụp ảnh

Vui lòng thông báo cho nhiếp ảnh gia trước ít nhất 24 giờ để đổi lịch hoặc hủy lịch chụp ảnh. Khi buổi chụp ảnh đã bắt đầu, bạn sẽ không đượ…
  • Hướng dẫn thực hiện

Tôi có thể mong đợi gì trong quá trình chụp ảnh chuyên nghiệp?

Nhiếp ảnh gia của bạn sẽ là người ở địa phương, có trình độ và kinh nghiệm chụp ảnh nội thất. Họ sẽ đảm bảo ảnh thể hiện chính xác không gia…
  • Hướng dẫn thực hiện

Chuyện gì sẽ xảy ra sau buổi chụp ảnh chuyên nghiệp?

Nhóm của chúng tôi sẽ chỉnh sửa và xét duyệt tất cả các hình ảnh trước khi tải ảnh trực tiếp lên mục cho thuê của bạn, nơi tất cả mọi người …
  • Hướng dẫn thực hiện

Lưu ảnh chuyên nghiệp

Tìm thông tin về cách tải xuống ảnh chuyên nghiệp của bạn. Xin lưu ý, những bức ảnh đó phục vụ mục đích cá nhân của bạn và không được sử dụn…
  • Hướng dẫn thực hiện

Buổi chụp ảnh lại

Chúng tôi chỉ cung cấp một buổi chụp ảnh chuyên nghiệp cho mỗi nhà/phòng cho thuê. Sau khi buổi chụp ảnh đã bắt đầu, bạn không thể yêu cầu h…