Các đề xuất sẽ hiển thị sau khi nhập thông tin vào thanh tìm kiếm. Sử dụng mũi tên lên và xuống để xem. Sử dụng phím Enter để chọn. Nếu lựa chọn của bạn là một cụm từ, cụm từ đó sẽ được gửi để tìm kiếm. Nếu đề xuất là một liên kết, trình duyệt sẽ điều hướng đến trang đó.

Cài đặt đặt phòng và tính năng đặt ngay

Cài đặt đặt phòng/đặt chỗ

• Hướng dẫn thực hiện

Chính sách hủy cho nhà/phòng cho thuê

Bạn có toàn quyền lựa chọn chính sách hủy phù hợp với nhà/phòng cho thuê của mình. Bạn có thể chọn chính sách hủy linh hoạt, thông thường, n…
  • Hướng dẫn thực hiện

Thay đổi chính sách hủy

Bạn có thể dễ dàng thay đổi chính sách hủy sau khi chọn được chính sách phù hợp với mình.
  • Hướng dẫn thực hiện

Đưa ra tùy chọn không hoàn tiền

Chủ nhà có thể chọn đưa ra tùy chọn không hoàn tiền – khách được giảm giá so với giá cơ sở và Chủ nhà vẫn nhận được toàn bộ khoản chi trả nế…
  • Hướng dẫn thực hiện

Đón tiếp gia đình có trẻ em

Nếu bạn khẳng định rằng chỗ ở của bạn phù hợp với trẻ em, bạn có thể cung cấp tiện nghi đặc biệt hoặc trang thiết bị an toàn – việc này là d…

Đặt ngay

• Hướng dẫn thực hiện

Cách sử dụng chế độ Đặt ngay

Bạn có thể bật hoặc tắt tính năng Đặt ngay bất cứ lúc nào trong phần cài đặt đặt phòng.
  • Hướng dẫn thực hiện

Tùy chỉnh cài đặt Đặt ngay

Airbnb có những cài đặt có thể giúp bạn kiểm soát thời điểm khách có thể đặt nhà/phòng cho thuê của bạn và những khách nào được đặt phòng mà…
  • Hướng dẫn thực hiện

Chọn những khách có thể Đặt ngay

Chủ nhà có thể thiết lập chế độ Đặt ngay, cho phép khách đặt phòng mà không cần chờ Chủ nhà chấp thuận.