Các đề xuất sẽ hiển thị sau khi nhập thông tin vào thanh tìm kiếm. Sử dụng mũi tên lên và xuống để xem. Sử dụng phím Enter để chọn. Nếu lựa chọn của bạn là một cụm từ, cụm từ đó sẽ được gửi để tìm kiếm. Nếu đề xuất là một liên kết, trình duyệt sẽ điều hướng đến trang đó.

Hoàn tiền

• Hướng dẫn thực hiện

Tìm số tiền hoàn lại của bạn

Số tiền hoàn lại sẽ phụ thuộc vào chính sách hủy đặt phòng/đặt chỗ và thời điểm bạn hủy.
  • Hướng dẫn thực hiện

Khi nào bạn sẽ được hoàn tiền

Mặc dù hầu hết các khoản tiền hoàn lại đều được gửi đi gần như ngay lập tức và bạn sẽ nhận được tiền trong vòng 10 ngày, song thời gian này …
  • Hướng dẫn thực hiện

Hoàn tiền tự động

Chúng tôi sẽ tự động gửi mọi khoản hoàn trả đủ điều kiện vào phương thức thanh toán mà bạn đã sử dụng khi đặt phòng/đặt chỗ.
  • Hướng dẫn thực hiện

Hủy trong thời gian bạn ở

Chính sách đặt lại và hoàn tiền của chúng tôi có thể giúp chi trả trong các tình huống khi nhà/phòng cho thuê hoặc tiện nghi không được như …
  • Hướng dẫn thực hiện

Yêu cầu hoàn tiền

Yêu cầu hoàn trả bất kỳ số tiền nào đều phải được xử lý thông qua Trung tâm giải quyết của chúng tôi.
  • Hướng dẫn thực hiện

Đẩy nhanh tiến trình hủy khoản ủy quyền hoặc hoàn tiền

Thời gian xử lý hủy ủy quyền và hoàn tiền phụ thuộc vào phương thức thanh toán của bạn, nên chúng ta không thể đẩy nhanh tiến trình.
  • Hướng dẫn thực hiện

Hoàn tiền trải nghiệm

Tìm hiểu thông tin về những việc cần làm nếu bạn gặp vấn đề về đi lại khiến bạn không thể hoàn thành trải nghiệm Airbnb và bạn không thể giả…
  • Hướng dẫn thực hiện

Hoàn tiền ở Ấn Độ

Bạn đang muốn được hoàn tiền do hủy tại Ấn Độ? Xin lưu ý, chính sách của địa phương về thẻ tín dụng có thể ảnh hưởng đến thời gian và cách t…
  • Hướng dẫn thực hiện

Hoàn tiền do hủy

Tìm hiểu thêm về khoản hoàn tiền của bạn do hủy chuyến đi hoặc trải nghiệm.
  • Hướng dẫn thực hiện

Thay đổi thông tin của một yêu cầu đặt phòng/đặt chỗ đã thanh toán với Klarna

Gói thanh toán của Klarna cho phép bạn hủy hoặc thay đổi thông tin đặt phòng/đặt chỗ – chẳng hạn như thay đổi ngày đến và ngày đi hoặc thêm …